ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน อังคาร ที่ 19 ตุลาคม 2564

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:45
เบซิคตัส
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
23:45
คลับ บรูช
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:00
เอฟซี ปอร์โต้
VS
เอซี มิลาน
02:00
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
02:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เรอัล มาดริด
02:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เชริฟฟ์ ติราสปอล
ลีกา อเดลันเต้
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
อวยส์ก้า
VS
มาลาก้า
00:00
เรอัล คาร์ตาเกน่า
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
02:00
เตเนริเฟ่
VS
เออิบาร์
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
กลาสโกว์ เซลติก
VS
เฟเรนซ์วารอส
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
โคลดิ้ง ไอเอฟ
VS
นีโคบิ้ง
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
แลนด์สโครน่า
VS
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
00:00
ฟัลเคนเบิร์ก
VS
เฮลซิงบอร์ก
เอ พีเอฟจี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
VS
โอเอฟเค ปิริน
แอลเอฟพีบี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
เรอัล โปโตซี่
VS
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
04:15
Royal Pari
VS
เดอะ สตรองเกสต์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:45
สโต๊ค ซิตี้
VS
เอเอฟซี บอร์นมัธ
01:45
บริสตอล ซิตี้
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:30
ปลาเตนเซ่
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
02:45
อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
ราซิ่ง คลับ
05:00
ปาโตรนาโต้
VS
เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
เซเรีย เบ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:00
ลอนดริน่า
VS
โกยาส
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
04:30
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
VS
นูเบลนเซ่
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:00
เกเรตาโร่
VS
มอนเตอร์เรย์
07:00
ปูเอบลา
VS
มาซัตลาน
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:00
Raya2 Expansion
VS
Leones Negros
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:00
อัล นาสร์ ริยาด
VS
อัล ฮิลาล
ลีกา อากีล่า เบ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
06:00
โบยาค่า ชิโก้
VS
เรอัล ซานตานเดร์
ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
สโลวาเกีย ยู-17
VS
อาร์เมเนีย ยู-17
22:00
อังกฤษ ยู-17
VS
เบลารุส ยู-17
UEFA Youth League
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เรอัล มาดริด
18:30
เบซิคตัส
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
18:30
คลับ บรูช
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เชริฟฟ์ ติราสปอล
19:00
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
เอฟซี ปอร์โต้
VS
เอซี มิลาน
21:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
ลิเวอร์พูล
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
14:30
ส่านซี ฉางอัน
VS
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
14:30
ชางโจว ไมตี้ ไลออนส์
VS
Shenzhen
14:30
Wuhan Zall
VS
ชิงเต่า ฮวงไห่
18:30
เฉิงตู ซินเฉิง
VS
เสฉวน จิ่วหนิว
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:30
Ittihad Tanger
VS
FAR Rabat
อินโดนีเซีย - อินโดนีเซีย ลีก้า 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
15:15
PSG Pati
VS
PSIM Yogyakarta
18:15
RANS Cilegon
VS
Badak Lampung
20:30
มิตรา คูคาร์
VS
กัลเต็ง ปูตรา
รัสเซีย – FNL 2. Group 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
13:00
SKA-Khabarovsk-2
VS
Peresvet
17:00
สโตรกิโน่
VS
Metallurg Vidnoye
19:00
ฟาเคล
VS
โซโคล ซาราตอฟ
19:00
Znamya Noginsk
VS
Rodina
20:00
Salyut-Belgorod
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า II
20:00
เรียซาน
VS
อวานการ์ด เคิร์สค์
21:00
คิมกิ
VS
ซาเทิร์น ราเมนสโคเย่
21:00
Dynamo Vladivostok
VS
คาลูก้า
22:00
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
VS
โคลอมน่า
รัสเซีย – FNL 2. Group 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
14:00
ชิต้า
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก II
16:00
Yenisey-2
VS
Volna
18:00
Khimik Koryazhma
VS
Dynamo M-2
19:00
Olimp-Dolgoprudny 2
VS
Kazanka
20:00
คราซาว่า
VS
ซเวซด้า เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:00
เลนินกราดต์ส
VS
บัลติก้า
20:00
Luki-Energiya
VS
Tver
20:00
เชอร์ตาโนโว่
VS
Murom
21:00
ไครัต มอสโก
VS
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:00
ชินนิค
VS
ซนามย่า ตรูด้า
บราซิล - Brasileiro U17
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
เซา เปาโล
VS
อัตเลติโก มิเนโร่