MOODOOBALL เว็บไซต์ดูบอลสด HD ผ่านมือถือฟรี ครบทุกลีกดังระดับโลก


MOODOOBALL

Line : @MOODOOBALL

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 16 มกราคม 2564

เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 เอ็มเมน
VS
วิเทสส์ อาร์เน่ม
02:00 พีอีซี ซโวลล์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
02:00 อูเทร็คท์
VS
เฮราเคิ่ลส์
03:00 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เอฟซี ออสส์
VS
เทลสตาร์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
22:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลี่ย์
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
00:30 ฟูแล่ม
VS
เชลซี
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
21:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ไมนซ์ 05
21:30 โวล์ฟสบวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00 ฮันโนเวอร์ 96
VS
ซังต์ เพาลี
19:00 โบคุ่ม
VS
เนิร์นแบร์ก
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 โบโลญญ่า
VS
เฮลลาส เวโรน่า
00:00 โตริโน่
VS
สเปเซีย
02:45 ซามพ์โดเรีย
VS
อูดิเนเซ่
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 มอนซ่า
VS
โคเซนซ่า
20:00 ชิตตาเดลล่า
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
20:00 ปิซ่า
VS
เบรสชา
20:00 ปอร์เดโนเน
VS
เวเนเซีย
22:00 เรจจิน่า
VS
เลชเช่
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นีมส์
03:00 อองเช่ร์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ทรัวส์
VS
โซโชซ์
21:00 ตูลูส
VS
เกรโนเบิล
01:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
เลอ อาฟร์
01:00 อฌักซิโอ้
VS
ก็อง
01:00 ช็องบลี
VS
นิออร์
01:00 Rodez
VS
Pau
01:00 แก็งก็อง
VS
น็องซี่
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
ดันเคิร์ก
01:00 โอแซร์
VS
ชาโต้รูซ์
01:00 วาล็องเซียนส์
VS
ปารีส แอฟเซ
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 คอนยาสปอร์
VS
กอซเทเป้
20:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
ซิวาสสปอร์
23:00 อันตัลยาสปอร์
VS
แทร็บซอนสปอร์
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 เควี ออสเตนเด้
VS
คอร์ไทรจ์ค
00:30 มุสครง-เปรูเวลซ์
VS
เกงค์
00:30 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
เมเชเลน
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 ฟลูมิเนนเซ่
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
07:00 วาสโก ดา กาม่า
VS
โคริติบา
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
อเบอร์ดีน
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
VS
คิลมาร์น็อค
22:00 แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
VS
ดันดี ยูไนเต็ด
22:00 กลาสโกว์ เซลติก
VS
ลิฟวิงสตัน
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
01:00 วิตอเรีย กีมาไรส์
VS
ฟาเรนเซ่
03:30 ตอนเดล่า
VS
เบาวิสต้า
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 มิดเดิ้ลสโบรช์
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00 วัตฟอร์ด
VS
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
02:45 บาร์นสลี่ย์
VS
สวอนซี ซิตี้
03:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาธ์แฮมป์ตัน
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
VS
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
โบฮีเมียนส์ 1905
00:30 สลาเวีย ปราก
VS
ซิกม่า โอโลมุช
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์
VS
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:10 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูอาร์โต้
VS
ซาร์เมียนโต้
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 อลาโกเอโน่
VS
อาไว
05:00 ชูเวนตูเด้
VS
ครูไซโร่
07:00 เอฟซี โอเอสเต้
VS
คอนฟิแองก้า
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 มิโยนาริออส
VS
เอ็นวิกาโด้
06:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อเมริกา เด คาลี
07:30 Aguila Junior
VS
เมเดยิน
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ลาริสซ่า
VS
อพอลล่อน สเมียร์นิส
โกปา เดล เรย์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เอลเช่
18:00 อัลเมเรีย
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00 คิโรน่า
VS
กาดิซ
00:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
เลบันเต้
02:00 เลกาเนส
VS
เซบีย่า
02:00 เพน่า เดปอร์ติโบ
VS
เรอัล บายาโดลิด
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
VS
โตลูก้า
08:00 ครูซ​ อาซูล
VS
ปูเอบลา
10:06 มอนเตอร์เรย์
VS
อเมริกา
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Cerro Porteño
VS
Peñarol
วี ลีก 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 บินห์ เดือง
VS
ทัญฮว้า
17:00 ซงลาม เหงะอาน
VS
บินห์ดินห์
19:15 Viettel
VS
ไฮฟอง
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:05 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
15:10 เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
โคคิมโบ อูนิโด้
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อัล วาห์ด้า
VS
บานี่ ยาส
W-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:40 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 แคเมอรูน
VS
ซิมบับเว
02:00 มาลี
VS
บูร์กินาฟาโซ
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดินาโม เดรสเดน
VS
เวเฮ่น วีสบาเด้น
20:00 อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
VS
มักเดบวร์ก
20:00 ลือเบค
VS
ฮันซ่า รอสต็อค