ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน เสาร์ ที่ 04 ธันวาคม 2564

เอ็นบีเอ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
08:30
เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
VS
ดัลลาส มาเวอริกส์
10:00
บอสตัน เซลติก
VS
พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
เอเรดิวิชี่
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:30
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
อูเทร็คท์
00:45
คัมบูร์
VS
วิเทสส์ อาร์เน่ม
03:00
เฮราเคิ่ลส์
VS
ฮีเรนวีน
ลา ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
เซบีย่า
VS
บียาร์เรอัล
22:15
บาร์เซโลน่า
VS
เรอัล เบติส
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล มายอร์ก้า
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มาดริด
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
19:30
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลี่ย์
22:00
เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
ลิเวอร์พูล
00:30
วัตฟอร์ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
โบคุ่ม
21:30
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ไมนซ์ 05
VS
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
บาเยิร์น มิวนิค
บุนเดสลีกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
ฮันซ่า รอสต็อค
VS
อิงโกลสตัดท์
19:30
เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30
เนิร์นแบร์ก
VS
โฮลชไตน์ คีล
02:30
ซังต์ เพาลี
VS
ชาลเก้ 04
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
เอซี มิลาน
VS
ซาแลร์นิตาน่า
00:00
โรม่า
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
นาโปลี
VS
อตาลันต้า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
เบเนเวนโต้
VS
ปอร์เดโนเน่
20:00
โครโตเน่
VS
สปัล
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
แตร์นาน่า
20:00
โคเซนซ่า
VS
เครโมเนเซ่
22:15
เลชเช่
VS
เรจจิน่า
ลีก วัน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลีก เอิง
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แบรสต์
01:00
ลีลล์
VS
ทรัวส์
03:00
ล็องส์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ลีก เดอซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
โอแซร์
VS
ก็อง
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
อลันยาสปอร์
VS
ซิวาสสปอร์
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
VS
อัลตาย
จูปิแลร์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:15
โอเอช ลูเว่น
VS
เกนท์
00:30
คอร์ไทรจ์ค
VS
แชร์กล์ บรูช
00:30
เควี ออสเตนเด้
VS
เคเอเอส ยูเปน
02:45
คลับ บรูช
VS
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
เอฟซี ซูริค
VS
ลูเซิร์น
02:30
ยัง บอยส์
VS
เซอร์เว็ตต์
อัลสเวนส์คาน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
ฮัคเค่น
VS
เยอร์การ์เด้น
เมเจอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค
ดิวิชั่น 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
เอชบี โคเก้
VS
ลิงบี้
พรีเมียร์ชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
ดันดี เอฟซี
22:00
เซนต์ จอห์นสโตน
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
บุนเดสลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
ฮาร์ทแบร์ก
พร็อกซิมัส ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:45
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
RWDM
เอ พีเอฟจี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
โบเตฟ วรัตซ่า
VS
เบโร
เปอร์วาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
โกริก้า
VS
โอซิเย็ค
23:05
ริเยก้า
VS
เฮอร์วัตสกี้ ดราโกโวลยัช
ลีกา ซาเกรส
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
ตอนเดล่า
VS
โมไรเรนเซ่
01:00
เบาวิสต้า
VS
มาริติโม่
03:30
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
VS
วิตอเรีย กิมาไรส์
เอ็นบี ไอ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
เกียร์ม็อต
VS
เมโซโคเวสด์-โชรี่
แอลเอฟพีบี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
Atletico Palmaflor
VS
เอาโรร่า
07:30
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
ซานตา ครูซ
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
VS
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00
เร้ดดิ้ง
VS
ฮัลล์ ซิตี้
22:00
มิดเดิ้ลสโบรช์
VS
สวอนซี ซิตี้
22:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ซีน็อต ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
คาร์วิน่า
VS
สปาร์ต้า ปราก
00:00
ซิกม่า โอโลมุช
VS
สลาเวีย ปราก
ลีกา 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:30
Farul Constanța
VS
ราปิด บูคาเรสต์
เพอร์วาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:15
เซลเย่
VS
มาริบอร์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
03:00
อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
โบคา จูเนียร์ส
05:15
โกดอย ครูซ
VS
ปลาเตนเซ่
05:15
ซาร์เมียนโต้
VS
ตาเยเรส คอร์โดบา
07:30
อูราคาน
VS
ราซิ่ง คลับ
07:30
ลานุส
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
04:00
เดปอร์เตส อันโตฟากัสต้า
VS
โคโล โคโล่
04:00
Everton
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
04:00
ลา เซเรน่า
VS
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
04:00
ปาเลสติโน่
VS
นูเบลนเซ่
ลีกา อากีล่า
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:30
เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
จูเนียร์
08:00
เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
เอฟเอ คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:45
บักซ์ตัน
VS
มอร์แคมบ์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
บาร์โรว์
00:30
เยโอวิล ทาวน์
VS
สตีฟเนจ
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
เออร์ซูรุม บีบี
VS
อิสตันบูลสปอร์
17:30
บันเดียร์มาสปอร์
VS
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
เซกุนด้า เบ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:15
ฟูเอนลาบราด้า
VS
อัลเมเรีย
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
Kriens
VS
วาดุซ
00:00
เอฟซี ธูน
VS
วิล
เซกุนด้า ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:00
Vilafranquense
VS
เฟยเรนเซ่
21:00
นาซิอองนาล
VS
Estrela Vendas Novas
22:30
ปอร์โต้ บี
VS
เลชอยส์
01:00
เบนฟิก้า บี
VS
ริโอ อาฟ
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:30
โอเอฟไอ เครเต้
VS
โอลิมเปียกอส
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โออิตะ ตรินิตะ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
12:00
ซางัน โตซึ
VS
วิสเซล โกเบ
12:00
ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ไมสตริลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
ไพเด้
VS
นอมเม่ คาลจู
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:50
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
VS
โปกอน เชซิน
23:30
ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
VS
กอร์นิค เลชน่า
02:00
ลีเกีย กดังส์
VS
ราคอฟ เชสโตโชว่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:00
ครีเลีย โซเวตอฟ
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
อาฮ์มัต กรอซนี่
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
อูราล
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
VS
รูซอมเบร็อก
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
Veres Rivne
VS
ดินาโม เคียฟ
00:30
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Kolos Kovalivka
เค ลีก คลาสสิค
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
13:00
คังวอน
VS
ซองนัม
13:00
กวางจู เอฟซี
VS
อินชอน ยูไนเต็ด
13:00
โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
เอฟซี โซล
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
Noravank
VS
อลาชเคิร์ต
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
10:00
คลับ เลออน
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
06:00
โมเรเลีย
VS
Tampico Madero
08:05
โดราโดส
VS
Tepatitlan
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
04:15
12 de Octubre
VS
โซล เด อเมริกา
04:15
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
Guaireña
06:30
กวารานี่
VS
Cerro Porteño
Liga II
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
สเตอัว บูคาเรสต์
VS
กลอเรีย บูเซา
20:00
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
03:00
Boston River
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
VS
อัตเลติโก โปรเกรโซ่
03:00
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
ริเวอร์เพลท
03:00
Penarol
VS
ซุด อเมริกา
03:00
เรนสติสตาส
VS
Plaza Colonia
03:00
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
เฟนิกซ์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
04:15
ปอร์ตูเกซ่า
VS
Deportivo Hermanos Colmenarez
04:30
เมโตรโปลิตาโนส
VS
อารากัว
ดีบียู โพคาเล่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
ไวย์เล่
VS
โคลดิ้ง ไอเอฟ
เอ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
13:05
บริสเบน รอร์
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
15:45
ซิดนีย์ เอฟซี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
09:00
เอลซัลวาดอร์
VS
เอกวาดอร์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
โพรเลเตอร์ โนวี ซาด
VS
เมตาลัช จีเอ็ม
ลีกา 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
1860 มิวนิค
VS
มักเดบวร์ก
20:00
วิคตอเรีย เบอร์ลิน
VS
Türkgücü München
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
16:30
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
VS
Samtredia
16:30
Telavi
VS
Shukura
16:30
ตอร์ปิโด คูไตซี่
VS
ซามกูราลี่
ไทยลีก 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
ราชประชา
VS
ลำพูน วอร์ริเออร์
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ลำปาง
VS
ตราด เอฟซี
19:00
ราชนาวี
VS
เมืองกาญจน์
ไทยลีก 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
15:30
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
VS
ทหารบก เอฟซี
15:30
ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี
VS
ทหารอากาศ เอฟซี
15:30
เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี
VS
พราม แบงค็อก
15:30
สยาม เอฟซี
VS
ธนบุรี ยูไนเต็ด
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
08:00
Real Esteli
VS
Walter Ferretti
มวยไทย - ศึกจ้าวมวยไทย
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
มวยไทย - ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ เกียรติเพชร
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
16:00
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ เกียรติเพชร
VS
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ เกียรติเพชร
จีน - ลีก วัน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
13:30
Sichuan Jiuniu
VS
Nantong Zhiyun
14:00
Nanjing City
VS
Zibo Cuju
18:30
Suzhou Dongwu
VS
Beijing BSU
18:30
Shaanxi Da Qin
VS
Shenyang Urban
18:35
Kunshan
VS
Meizhou Hakka
สนุกเกอร์ ยูเค แชมเปี้ยนชิพ 2021
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
Luca Brecel
VS
Kyren Wilson
02:00
Barry Hawkins
VS
Zhao Xintong
ฟีฟ่า อาหรับคัพ 2021
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
จอร์แดน
VS
โมร็อกโก
20:00
เลบานอน
VS
แอลจีเรีย
23:00
ซูดาน
VS
อียิปต์
02:00
ปาเลสไตน์
VS
ซาอุดีอาระเบีย